SERVER MỚI ! CHO SẴN QUÂN HÀM CẤP 8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PK đê đừng ngại ngùng nữa

4 posters

Go down

Có nên chung sức Pk hay ko ?

PK đê đừng ngại ngùng nữa Vote_lcap77%PK đê đừng ngại ngùng nữa Vote_rcap 77% 
[ 10 ]
PK đê đừng ngại ngùng nữa Vote_lcap23%PK đê đừng ngại ngùng nữa Vote_rcap 23% 
[ 3 ]

Tổng số bầu chọn : 13
Back

PK đê đừng ngại ngùng nữa Empty PK đê đừng ngại ngùng nữa

Bài gửi by VietNamese Wed Mar 12, 2008 2:42 pm

Xin chào mọi người Mình vừa vô G dc khoảng 3 ngày.Tuy chưa đóng góp công sức dc gi cho G nên hum nay đưa ra ý kiến để anh em xem xét.

Theo mình thi hiện nay G hơi bị rời rạc,ko hưởng ứng phong trào 8 và pk nhìu cho lắm.Lý do nếu ít pk ben server VN thi còn chấp nhận dc ( hao phù , hình nhân , rớt đồ).Nhưng mà bên này là server TQ, KNB ko hề thiếu mà minh thay anh em cung it pk we' Sad.Bảo đảm là 9/10 nhửng ai wa server này chơi là để tránh tình trạng cày cuốc như bên VN.Mà sao thay anh em cung it ra war G cho vui và tăng tình đoàn kết cua G len wa.thấy mấy anh em tit , VL , nuke lv thấp G mình đồ chưa tốt mà lại mang cai tên Extreme lên đầu nên may thang TQ no ghét no pk hoai.gọi G len lay lai công = cũng hem ai lên===> Nản

Theo tui mọi nguoi giam bớt tình hình cày cuốc đy..Online là đi pk để vui mà.choi game ma ko PK thi sao biết mình có mạnh hay ko,đồ co tốt hay ko. PK đy cho bọn TQ nó bít Extreme tuy nhỏ pé nhưng War G thì ko ngán G TQ nào het.Riêng vietnames xin hứa 1 điều là khi nào chế xong set 10x ngon lành , cày đến lv 107 , sẽ ko cày nữa mà sẽ di tàn sát bọn TQ cho đến khi nào BC kick khỏi G thoi Embarassed hehe

ai hưởng ứng phong trào PK thì giơ tay nên nha... Thoát khỏi cuộc đời cày cuốc là vui lắm rồi Very Happy Tẫy chay cày cuốc đeeeeeeee

VietNamese

PK đê đừng ngại ngùng nữa Empty Re: PK đê đừng ngại ngùng nữa

Bài gửi by Fey Wed Mar 12, 2008 3:37 pm

Fey đồng ý là nên đi pk,war G cho vui,còn cày cuốc thì vẫn là cày cuốc,cày lên lv đủ mặc đồ,vd như ở server này là 10x để mặc set 10x roài +12 lên,cày nữa cũng vậy

Fey

Bài gửi by VietNamese Wed Mar 12, 2008 3:54 pm

nói thiet chứ nghĩ TGHM vì no cày ghê wa..thoát khỏi cày cuốc là hạnh phúc lém roài Very Happy anh em đy pk cho tui TQ no nể người VN mình di

VietNamese

Bài gửi by D_knight Thu Mar 13, 2008 5:45 pm

Dk dong y lien ah,o dau co pk thi goi tui mot cau, cay cu cai bon TQ lam roi e, toan can deu xong roi chay Mad Mad Mad
D_knight
D_knight

Bài gửi by khoajlang Fri Mar 14, 2008 8:30 am

Khoaj cung dong y lun nhung cung~ fai? noi lai la` mun' di pk mu` hong co' do` tam` tam. thi` pk toan` thua tuc' lem'

khoajlang

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content